Browse images and videos on Instagram. Find out Most Popular Hashtags and Users.Picgra
  1. Homepage
  2. @storynzuriiplanet
Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) Instagram Profile Photo storynzuriiplanet
Fullname

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹

Bio 🔵East African Artist 🔥Mr Romantic TANZANIANBOY🇹🇿 Subscribe YouTube CHANNEL 👇👇👇👇👇

Profile Url

Share
Statistics for "Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet)"
Suggested users for Instagram Profile "Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet)"
loveness nay (@hadithi_za_eddytz) Instagram Profile Photohadithi_za_eddytz

loveness nay

Irene Uwoya (@ireneuwoya8) Instagram Profile Photoireneuwoya8

Irene Uwoya

Idris Sultan (@idrissultan) Instagram Profile Photoidrissultan

Idris Sultan

Chibu  Dangote..! (@diamondplatnumz) Instagram Profile Photodiamondplatnumz

Chibu Dangote..!

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) Instagram photos and videos

List of Instagram medias taken by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet)

 image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "*MAMA MAMA YANGU MAMA YAKO*

SEHEMU YA MWISHO *“Sikumuambia Mama, Jana alikua anajisikia vibaya, nadhani presha ilikua i" - 2050823484733802220
ReportShareDownload270

*MAMA MAMA YANGU MAMA YAKO* SEHEMU YA MWISHO *“Sikumuambia Mama, Jana alikua anajisikia vibaya, nadhani presha ilikua inamsumbua/ nikasema nisimuambie kwani angeweza kuchanganyikiwa. Asubuhi ndiyo nikamuambia baada ya kuona yuko vizuri”* *Naendela vizuri mwanangu, ahsante sana kwa kuhangaika na mimi jana, nilikua hoi sana. Mama yake aliongea huku akitabasmau. Mkewe alinyanyuka, huku akitoa machozi alimkumbatia mumewe na kumuambia nisamehe mume wangu sasa ndiyo nimejua maana ya ndoa ni nini?* *John alimkumbatia nayeye kwa nguvu na kumuambia. Usijali mke wangu nakupenda sana nilitaka tu ujifunze kuwa mali sio kila kitu, najua umenizidi kipato lakini pesa zinatafutwa na kamwe hela haiwezi kuzidi thamani ya utu*

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "*MAMA MAMA YANGU MAMA YAKO*
SEHEMU YA PILI *Huku akilia. “Sasa ndiyo ukamuacha Mama hospitalini, kwani kapatwa na nini? " at Dar es Salaam, Tanzania - 2050820989852740917

*MAMA MAMA YANGU MAMA YAKO* SEHEMU YA PILI *Huku akilia. “Sasa ndiyo ukamuacha Mama hospitalini, kwani kapatwa na nini? Yaani unanaicha na sherehekea kumbe Mama yangu anaumwa!”* *“Alipata ajali ya gari jana, akapoteza damu nyingi, sasa hospitalini kulikua hakuna damu ndiyo nikawa natafuta watu wa kumuongezea, sema uliposema niache kuhangaika naye ndiyo nikaacha sasa sijui hali yake inaendeleaje maana alizidiwa sana.* *Huku akilia mkewe aliingia kwenye gari kwa kasi akimtaka mumewe aendeshe gari kwa haraka, John aliendesha gari taratibu akipitia ofisini kwao kusaini, mkewe alilalamika lakini alimuambia kuwa hawezi acha kusaini kwenda kumuangalia Mama.* *Kwa namna alivyokuwa amechanganyikiwa mkewe alishindwa hata kuendesha gari hivyo ilibidi amsubiri mumewe waondoke wote. Njia nzima mkewe alikua akilia, John akitabasmu tu akisikiliza mziki laini.* *Mkewe alijua Mama yake alishakufa kwa kukosa damu kwani kwa hali aliyoelezewa alijua kuwa hawezi pona. Alifika na kuwakuta ndugu zake wako nnje, aliwasalimia na kuwauliza hali ya Mama walimuambia aingie kumuona.* *Alizidi kuchanganyikiwa akijua Mama yake kashafariki. Alifika na kumkuta Mama yake mzima, alimsalimia na kumuomba msamaha kwa kuchelewa kuja kumuona akisema alikua hajui, Mama yake alimuuliza kwa mshangao.* *“Ulikua hujui wakati Mumeo jana alikuwa hapa, Baba wawatu kahangaika sana mpaka kupata watu wa kuniongezea damu, kasumbuka sana jana, mwanangu hapa umepata mume. Asingekua mumeo ningeshakufa kwani madakitari walisema ningekosa damu ningekufa…”* *Mke wa John alishindwa cha kujibu, hakujua kuwa kumbe John hakuacha kutafuta damu alihakikisha Mama yake yuko salama ndiyo akaondoka.* *“Sikumuambia Mama, Jana alikua anajisikia vibaya, nadhani presha ilikua inamsumbua/ nikasema nisimuambie kwani angeweza kuchanganyikiwa. Asubuhi ndiyo nikamuambia baada ya kuona yuko vizuri”

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "MAMA YANGU MAMA YAKO 
SEHEMU YA KWANZA *John alimtumia meseji mke wake; “Samahani mke wangu sitaweza kuja kukuchukua, ni" at Dar es Salaam, Tanzania - 2050814493328735339

MAMA YANGU MAMA YAKO SEHEMU YA KWANZA *John alimtumia meseji mke wake; “Samahani mke wangu sitaweza kuja kukuchukua, nipo Hospitalini hapa Mama amelazwa kapungukiwa damu ndiyo nahangaika watu wa kumuongezea”* *Mkewe akajibu; Kwahiyo Mama yako ndiyo umemuona wa muhimu sana kuliko mimi, yaani mimi nipande Bajaji kisa Mama yako anaumwa, si umuache uje unichukue, unakaa huko kwani wewe Daktari!* *Gari yangu mwenyewe kisha unisumbue sababu ya Mama yako! Umesikia gari ya wagonjwa hiyo, ungetaka kumhudumia Mama yako si ungenunua ya kwako!”* *Alituma meseji lakini hata kabla ya kujibiwa alipiga simu na kuzidi kutukana. John alimuuliza’; Kwahiyo ni muache Mama hapa nije kukuchukua?” Mkewe alimjibu, ndiyo kwani ukimuacha atakufa! Si ushasema yuko hospitalini! Si kuna madaktari huko!* *Nitaendaje kwenye sherehe peke yangu kama vile sina mume!” John alikata simu na baada ya kama nusu saa hivi alikua nyumbani tayari kumchukua mkewe, kwahasira mke alipanda kwenye gari, walienda mpaka kwenye sherehe.* *Sherehe ilianza, huku mke akinywa kwa hasira hakutaka hata kuongea na mumewe. John alikaa kimya akiwa na mawazo mengi kila mara akishikilia simu yake. Katika kipindi chote hicho mkewe hakumuuliza hata hali ya Mama.* *Sherehe iliisha wote wakaingia kwenye gari kurudi nyumbani. Walilala mpaka asubuhi mkewe akiwa hajamuulizia chochote. Asubuhi walijiandaa kwajaili ya kwenda kazini, wakati wanatoka John alimuuliza mke wake.* *“Kwahiyo nikupeleke kazini au unakwenda kwanza kumuangalia Mama yako? Hali yake jana ilikua mbaya na sijui kama alipata watu wa kumuongezea damu?” Mkewe alistuka, jicho limemtoka.* *“Mama yangu! nani kakuambia Mama yangu anaumwa, mimi mbona niliongea jana nayeye alikua mzima kabisa!” Huku akitabasamu John alimjibu.* *“Jamani jana si nilikuambia Mama anaumwa hali mbaya kalazwa hospitalini?”* *“Uliniambia lakini hukuniambia kama ni Mama yangu”* *“Jamani mke wangu sisi si ni mwili mmoja, sasa niliposema Mama nilikua na haja gani ya kusema Mama yangu au wako, kwamaana ninavyojua Mama yangu Mama yako na Mama yako ni Mama Yangu.* *Huku akilia. “Sasa ndiyo ukamuacha Mama hospitalini, kwani kapatwa na nini?

Al-Fatiha (1) 1:1 - KWA JINA LA MWENYEZI MUNGU MWINGI WA REHEMA MWENYE KUREHEMU. 1:2 - Sifa njema zote ni za Mwenyezi Mungu, Mola Mlezi wa viumbe vyote; 1:3 - Mwingi wa Rehema Mwenye Kurehemu; 1:4 - Mwenye Kumiliki Siku ya Malipo. 1:5 - Wewe tu tunakuabudu, na Wewe tu tunakuomba msaada. 1:6 - Tuongoe njia iliyo nyooka, 1:7 - Njia ya ulio waneemesha, siyo ya walio kasirikiwa, wala walio potea. *NJIA NYEPESI ZA KUPATA THAWABU BAADA YA KUFA* ———————————— 1. Weka kitabu cha Allah (QURAN) hata kimoja msikiti wowote 2. Peleka kiti au kitanda hospitalini 3. Peleka mfuko wa sementi au tofali mahali panapo jengwa msikiti 4. Weka bomba la maji mahali pa watu 5. Panda mti wa kivuli au mti wa matunda Allahu Aalam

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "PENZI MUBASHARA (MWISHOO)  Kisha Mercy "Hallo Lone mpenzi wangu hapa anaitwa Bryan" Huku akimkiss Bryan.
Kisha naye Lone" at Dar es Salaam, Tanzania - 2048070985585029884

PENZI MUBASHARA (MWISHOO) Kisha Mercy "Hallo Lone mpenzi wangu hapa anaitwa Bryan" Huku akimkiss Bryan. Kisha naye Lone akamtambulisha yule dada na kwamba ndiye mahabuba wake. Alionge huku akimkiss shavu. Bryan na Christer walitazamana kwa shauku pasipo kusema neno kisha wakakonyezana. Wakati wakiwa katika hali hiyo Mr Enock aliingia na kisha kupigwa na butwaa. "Ha Christer?" Alishangaa Mr Enock. "He, baba yangu" Aliduwaa Bryan. Mr Enock alishangaa kusikia mtu akimuita baba ilihali pale hana mtoto zaidi ya Lone. Kumuangalia usoni ni Lone vilevile. Mr Enock alikaa chini ili apewe full story. Kwa upande wa Lone na Bryan walipotazamana kwa makini ilikuwa ni kama vile kila mmoja akijiangalia kwenye kioo kwani walifanana kupita kiasi. Baada ya kila mmoja kupata full stori kutoka kwa mwenzake. Mr Enock alimaliza kwa kumtambulisha Bryan kama mdogo wake Lone. Baada ya hapo Mr Enock aliomba afahamiane na upande wa wazazi wa Mercy na ikawa hivyo. Sekunde ziliyoyoma, dakika zikakatika, saa zikasogea, siku zikaenda, umri ukaongezeka na mwisho kabisa Bryan alifunga ndoa na Mercy na Lone na Christer.  Miezi kadhaa baada ya ndoa yao Lone na Christer wakiwa katika nyumba yao yenye kila hitaji Lone alimkumbushia Christer siku ile hotelini. "Oyaaaa mamaa" Lone aliita. "Sema babaa" "Unakumbuka ulivyotaka kutupanga na mdingi siku ile hotelini?" "Ah, mkwe naye mapepe hajatulia hata kidogo" Christer aliongea na kisha wote wakacheka, na maisha yakaendelea. Huku nako kwa akina Bryan na Mercy wakiwa wameyapatia maisha vilivyo nao walikuwa wanataniana. "Unasikia dear?" Aliongea Mercy.b "Nakusikiliza laazizi" Alijibu Bryan. "Nisingekomaa sasa hivi shemeji yako ndiye angekuwa analalia kitanda chako saa hizi."Aliongea Mercy huku akicheka. "Duh, hata sielewi kipi kilichonichizisha kwa shem, ilhali mtoto mrembo kama wewe unang'aa kama hii silver yangu ulikuwepo" Wote wakacheka na kugonga na maisha yakaendelea kuwa matamu. MWISHO.

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "PENZI MUBASHARA 53

Ama kwa hakika ilikuwa furaha isiyokifani ni hadithi na vicheko vilivyotawala .Jioni ya siku hiyo Br" at Dar es Salaam, Tanzania - 2048069603847160749

PENZI MUBASHARA 53 Ama kwa hakika ilikuwa furaha isiyokifani ni hadithi na vicheko vilivyotawala .Jioni ya siku hiyo Bryan na Mercy walipanga kwenda kula chakula NAM hotel na kwa kweli wakaanza kujiandaa mtoko wa jioni hiyo. **** "Ni siku ya pili sasa tangu Lone aondoke tangu juzi hajaonekana """Ah shauri zake bwana mimi jumatatu naondoka zangu Dar ila akija mwambie namhitaji arudi Dar tuje tuyamalize"Aliongea Mr Enock . "sawa kaka"Alijibu shangazi yake Lone . Muda huo ilikuwa ni saa kumi ,Lone alikuwa kwa marafiki zake akiongea na simu na Christer .Kway hiyo njoo hapa stendi ya taxi halafu nitakwambia ninapotaka nikupeleke leo "Lone aliongea. "Sawa"Upande wa pili ulijibu. Muda si muda Christer alifika na kumkumbatia Lone na kumkiss "Vipi dear mzima wewe? Lone aliuliza. "Wa afya hofu zaidi juu yako" "Namshukuru mungu sijambo" Alijibu Lone wote wakaingia ndani ya taxi na kisha Lone akamwambia dereva awafikishe Nam hotel. Christer alishtuka kiaina ila akajikaza lakini wasiwasi ulimjaa mwili mzima ukijua leo ameunguza picha mpaka nega. Safari ilianza taratibu kuelekea huko huko Nam hotel. Kwa upande wa Mr Enock nako, "Dada mi sasa hivi, ntarudi usiku" Mr Enock alimuaga dada yake. "Kaka na wewe bado hujatuliaga tu sasa wapi tena, usije ukagonganisha na wakwe zako huko," Aliongea shangazi yake  Lone. "Ah nshakuzoea na maneno yako" alitoka na kuingia garini moja kwa moja mpaka Nam hotel. Bryan na Mercy walikuwa wamefika Nam hotel walikuwa sehemu moja hivi tulivu mno na tayari walikuwa wameshaanza kujichana huku stori zikiendelea. Punde si punde Lone na Christer waliingia huku wameshikana mikono waliingia na kuelekeah sehemu ile ile waliokuwako Bryan na Mercy. Hakuna aliyekuwa amemuona mwenzake hii ilitokana na kila mtu kufall kwa mwenzake. Christer na Lone walichizika zaidi kiasi kwamba Lone akapamia meza ya akina Bryan na Mercy hapo ndipo kila mtu alizinduka kana kwamba walikuwa wamelala fofofo. Lone kutazama anamuona Mercy yuko na mtu. Bryan kutazama anamuona Christer yuko na mtu. Kwa upande wa wale wasichana walitazamana kwa macho makali sana. Kisha Mercy "Hallo Lone mpenzi wangu hapa anaitwa Bryan" Huku akimkiss Bryan.

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "PENZI MUBASHARA 52

Christer siku hiyo alikuwa ametoka kwenda shopping mjini.
Alipokuwa katika mizunguko yake ya hapa na" at Dar es Salaam, Tanzania - 2047418606963451968

PENZI MUBASHARA 52 Christer siku hiyo alikuwa ametoka kwenda shopping mjini. Alipokuwa katika mizunguko yake ya hapa na pale mara ghafla gari ikafunga breki miguuni mwake na alipogeuka kuangalia kilichokuwa kikiendelea .Sura yake ilikutana na sura mzee mmoja wa makamo ."Binti hujambo? "Ni Mr Enock kwa sauti nzito na yenye kukwaruza ."Naomba jumapili tuonane NAM hotel nina mazungumzo kidogo umesikia binti?" "Hapana siwezi , sitokuwa na na Wakati Christer akijing'atang'ata kuongea hayo, Mr Enock alichomoa kitita cha shilingi elfu hamsini na kumkabidhi..Christer alijiuliza apokee au asipokee,lakini aliona ni bora apokee kwani bahati kama hizo ni adimu sana . "Hivi unaitwa nani mrembo?" "Christer " Mr Enock alichukua vidole vyake viwili na kuvielekeza mdomoni mwake na kumuonyesha tena Christer na kisha akamwambia afike saa 11 jioni bila kukosa .Mr Enock aliondoka kuelekea Bahi road kwa dada yake .Alipofika alibisha hodi, mlango ulifunguliwa na dada yake .Walisalimiana na dada yake kwa furaha kisha Mr Enock akaeleza kilichomleta. Mda huo wote Lone alikuwa kesharudi ,aliposikia sauti ya baba yake alipita mlango wa nyuma na kuondoka na kwenda kwa rafiki zake aliapa hatarudi mpaka baba yake aondoke. Baba Lone aliagiza aitiwe Lone,Lone hakuwepo chumbani hivyo alisema atamsubiri mpaka arudi. **** Ilikuwa ni jumapili Mercy aliporudi kwao kwa ajili ya likizo. Alipofika tu sebuleni alimkuta Bryan katulia juu ya sofa yuko ndani ya suti ya cream ndani alivalia shati jeupe. Baada ya Mercy tu kutokeza wote walipigwa butwaa na kufikisha macho ili yawape ukweli zaidi Baada ya kila mmoja kuamini kile alichokuwa akikiona alisema." Waaaoow!" Na kila mtu akimkumbatia mwenzie kwa nguvu akiyashirikisha machozi ya furaha . "Kwanza umependeza "Bryan alimwambia Mercy aliyekuwa kavaa sketi ndefu nyeusi iliyomtight vema pamoja na blauzi nyeupe. "Sikushindi Bryan" alijibu Mercy. "Enhe mbona ghafla hivi"Mercy aliuliza huku akitabasamu. "Si surprise nilitaka nije nikufumanie" Wote wakacheka na kisha Mercy akaenda kuwasalimu wazazi wake waliokuwa bustanini na kisha akamrudia Bryan .Ama kwa hakika ilikuwa furaha isiyokifani ni hadithi na vicheko vilivyotawala .

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "PENZI MUBASHARA 51

Kwa hali hiyo alimfanya Lone aone aibu na kujidharau kwa kiasi Fulani huenda hayuko timilifu hajamfi" at Dar es Salaam, Tanzania - 2047416501783707157

PENZI MUBASHARA 51 Kwa hali hiyo alimfanya Lone aone aibu na kujidharau kwa kiasi Fulani huenda hayuko timilifu hajamfikia hadhi yake. Lakini kama mwanaume alijipa moyo naye ajaribu bahati yake. "Lone" Mercy aliita. Lone alijibu. "Mbona kimya" Aliuliza Mercy. "Nilikuwa bado natafuta maana ya hilo jicho nitazamwalo nalo" Lone alijibu. "Usijali endelea mi nakuskiza" "Mercy naomba unielewe kwa nitakayoyasema naomba usijibu kitu mpaka nitakapokwambia naomba unijibu" Lone alisema na Mercy alijibu kwa kutingisha kichwa. "Kiukweli ni kwamba nikiweka hadharani kile kilichofichama ndani ya moyo wangu kwanza naomba uangalie mawingu". Mercy aliinua kichwa chake na kutazama angani na kisha Lone akanyoosha mikono yake mbele kuashiria na Mercy ampe na mikono yake. Na Mercy alifanya hivyo pasipo ubishi. Hata yeye Mercy mwenyewe alijishangaa huo udhaifu wa kutenda kila aombwacho atende aliutoa wapi? Kwani tangu Bryan aondoke hakuwahi kuwaza kwamba atatokea mtu atakeye mfanya moyo wake uwe na impession naye zaidi ya Bryan. Lone aliongea. "The sky is blue, my love is true between me and you. Just belive me baby siyo kwamba naanzisha mimi kukupenda wewe, yalianza zamani sana toka Adamu na Hawa, toka enzi za mababu zetu na hata Ngoswe na Mazoea. Mercy ninavyokupenda huenda ikawa ni zaidi ya Romeo kwa Julieth naomba usadiki haya nikwambiayo" Aliongea Lone kwa hisia za mapenzi zaidi na huku kila neno alitamkalo likiishia na pumnzi zito. Mercy pasipo kutarajia akajikuta akimkumbatia Lone kwa nguvu na kumkiss kama mara tatu hivi non-stop. "Naomba unijibu kwa maneno, Mercy" Lone aliongea. Mercy alikaa kimya takriban dakika mbili hivi akionekana kama anakumbuka mambo Fulani yaliyopita ."Lone naomba unipe muda nifikirie nitakujibu kesho kutwa nikija Dodoma mjini"Mercy alimuomba Lone . Lone alikubali japo kwa shingo upande . Waliachana kwa miadi ya kukutana kesho kutwa ,Lone alipata lift ya taxi na kurudi na Mercy akaendelea na shughuli zake. * * * Christer siku hiyo alikuwa ametoka kwenda shopping mjini. Alipokuwa katika mizunguko yake ya hapa na pale mara ghafla gari ikafunga breki miguuni mwake na alipogeuka kuangalia kilichokuwa kikiendelea .

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "PENZI MUBASHARA 50 "Naomba nikufahamu jina lako" "Naitwa Mercy" Alijibu kwa kifupi"
"Nashukuru kukufahamu U-binti na jin" at Dar es Salaam, Tanzania - 2045861163858953797

PENZI MUBASHARA 50 "Naomba nikufahamu jina lako" "Naitwa Mercy" Alijibu kwa kifupi" "Nashukuru kukufahamu U-binti na jina lako ni zuri pia. "Asante" Alijibu kifupi pasipo mazungumzo ya nyongeza. "Naitwa Lone japokuwa hupendi kufahamu jina langu" "Asante" Mercy alijibu. Kiukweli Mercy alikuwa katika dimbwi la mawazo akimtafakari Lone. Alikuwa akijiuliza maswali mengi yasiyo na majibu iweje Lone afanane na Bryan kiasi kile? Pia Lone alishtuka pale Mercy alipotaka kulitaja jina lake kama Bryan japokuwa hakutaka kuonyesha mshtuko wake dhahiri. Aliwaza huenda huyo Bryan ni mtu maarufu sana japokuwa hakufahamu huo umaarufu wake unatokana na nini. Huenda ni kicheche sana au anafedha zaidi au ni handsome kuliko, lakini potelea mbali mi hayanihusu sana. Hayo yote Lone aliyawaza  Kwa pamoja wote wakarudi katika mood sawa. "Lone" Aliita Mercy kwa sauti ya upole. "Naam Mercy" "Bryan huwa mnawasiliana naye" Mercy aliuliza akiwa na uhakika Lone anafahamiana na Bryan. "Bryan ndio nani?"Lone aliuliza. "Kwani wewe unaitwa Lone nani?" "Mi naitwa Lone Enock Mwansasu" "Na mimi namuulizia Bryan Enock Mwansasu" "He mi mbona sifahamu kama nina ndugu wa namna hiyo hebu naomba unipe historia yake angalau kwa ufupi". Mercy akamueleza kila kitu isipokuwa juu ya uhusiano wao. Na Lone akafanya vivyo hivyo kamueleza Mercy juu ya historia yake. Kila mmoja alisikitishwa na stori ya mwenzake na kila mmoja alimpa pole mwenzake. Kwa sasa Lone alikuwa akifahamu Bryan ni nani japokuwa hakuwa akimjua lakini alitamani siku moja akutane nae na hilo aliamini itakuja tokea. "Kwa hiyo wewe na Bryan nani senior na nani junior?"Mercy aliuliza. "Mimi itakuwa ndiye senior" Alijibu Lone. Kwa kila jicho la Mercy lililomtazama Lone hakika halikuona tofauti na Bryan. "Samahani Mercy pamoja na hayo yote tulio yaongea bado kunakitu kinaitatiza akili yangu" Lone alizidi kuongea. "Mercy" Lone aliita. "Nakusikiza endelea" alijibu Mercy. "Kiukweli ni kwa;." Lone alishindwa kuendelea. Kilichomfanya ashindwe kuendelea ni yale macho alokuwa akitazamwa na Mercy kwa muda wote Lone alokuwa akiongea Mercy alikuwa akimtazama yeye (Lone) Usoni pasipo kukopeza kope za macho yake.

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "PENZI MUBASHARA 49. "We Lone" shangazi yake aliita. "Naam shangazi" Lone aliitika.
"Huko ndani unafanya nini sasa hivi?
" at Dar es Salaam, Tanzania - 2045859888043936764

PENZI MUBASHARA 49. "We Lone" shangazi yake aliita. "Naam shangazi" Lone aliitika. "Huko ndani unafanya nini sasa hivi? "Nimelala" "Kisa?" "Macho yananiuma shangazi" "He mara hii, itakuwa vumbi la Dodoma kesho uende Mvumi ukapime yasije yakawa matatizo makubwa"  Sawa shangazi"  Asubuhi yake alimsindikiza Lone mpaka stendi ya mabasi ya Mvumi. Walipofika shangazi alimkabidhi kiasi cha fedha kwa ajili ya matibabu na chakula na baada ya hapo waliagana na kila mtu akatawanyika. **** Lone alipofika hospital ya Mvumi alipata matibabu na kuandikiwa baadhi ya dawa. Macho yake aliambiwa hayahitaji miwani kwani matatizo hayakuwa makubwa sana. Lone aliwashukuru wahudumu wa pale na kuanza kuondoka. Alipofika kwenye lango la kutokea nje akakutana na binti mmoja aliyekuwa kavaa sare za kiuguzi. Lone hakuelewa kama yule binti ni Nesi kamili au mwanafunzi tu. Lone alipomuangalia usoni alikili ustadi wa Mungu. Kipindi chote hicho Lone alipokuwa akimtathmini mwanadada huyo yeye alikuwa akija upande way Lone huku kichwa chake kimelazwa shingoni upande na macho yakiangalia chini. Walipokaribiana huku dada huyo hajajua aliyeko mbele yake, Lone akajikuta akimshika mkono kwa vile walipishana kwa karibu mno. "Hello mrembo mambo" Lone maneno yalimtoka. Mercy aliinua macho yake kumtazama aliyekuwa akimsalimu. "Waoooow Bryan' "Aliyesema hivyo siyo mwingine bali ni Mercy na kisha kwa ghafla akasita na kumuangalia Lone kimkazo zaidi. Hakuna aliyeongea neno zaidi ya kumtazama tu, na mara baada ya nukta kadhaa Lone akavunja ukimya. "Hallo baby naomba dakika chache tu nizungumze nawe kama hutojali" Lone alimwambia Mercy huku mikono yake akiwa ameikusanya pamoja hiyo ilimaanisha kumplease Mercy. Mercy alishusha pumzi ndefu badala ya kujibu na hakujibu kitu zaidi ya kutingisha kichwa kuashiria kukubali ombi la Lone na kwa pamoja walibadili mwelekeo sehemu moja. Walielekea sehemu moja iliyotulia yenye majani ya kijani kibichi pamoja na baadhi ya maua pamoja na miti mingi ya kivuli palivutia sana. Walitulia chini ya mti mmoja wa kivuli wakiwa wamekaa ilihali kila mmoja kumface mwenzie Lone alianza kwa kusema.

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "PENZI MUBASHARA 48

Mr Enock baada ya kukuta ujumbe ulioachwa na Lone, aliusoma na kuupuza, "Ah, shauri lake" ndivyo ali" at Dar es Salaam, Tanzania - 2045188656017492414

PENZI MUBASHARA 48 Mr Enock baada ya kukuta ujumbe ulioachwa na Lone, aliusoma na kuupuza, "Ah, shauri lake" ndivyo alivyojisemea Mr Enock. Lakini kila siku zilipozidi kukata alihisi kitu Fulani kikimhimiza kwamba amfuatilie Lone. Ilikuwa imeshapita miezi takribani tisa hivi tangu Lone aondoke Dar-es- salaam. Ni asubuhi moja tulivu. Mr Enock akiamka akiwa tofauti na siku zote. Aliingia bafuni akajimwagia maji chapchap na kisha kuingia chumbani kwake, alichagua suruale moja nyeusi na shati la bluu na viatu vyeusi vilivyobinuka mbele pamoja na miwani yake nyeupe. Alivivaa na kisha akachukua koti lake jeusi na kuliweka begani funguo za gari mkononi. Alitoka chumbani kwake na kuelekea jikoni alipo mkewe. "Hello mama watoto" Aliita Mr Enock, "Sema Mr" "Naenda Dodoma asubuhi hivi nimemkumbuka sana mwanangu Lone" "Halooooo unalo hilo utajiju mwenyewe na misafara yako ya ajabu ajabu eti nimemkumbuka mwanangu, katika watoto yule naye mtoto" Aliongea Mrs Enock. "Usitake kunitibua asubuhi asubuhi we mwanamke unasikia? Yule mtoto ni damu yangu lazima nimfate huko aliko." Aliongea kwa jazba Mr. Enock. "Mh mh" mkewe aliguna kishambenga" Umesikia we mwanamke nikirudi sitaki kukukuta humu ndani kuanzia muda huu kusanya kila kilicho chako halafu upotee, kwanza una bahati ya kuishi na mimi miezi yote hii "Aliongea Mr. Enock kwa jazba zaidi. "Nisamehe" "Hakuna ndo nimeshasema" Mr. Enock alisema na kufunga mlango kwa nguvu. Baada ya hapo aliingia ndani ya Lexas na kutia moto gari na kutoweka. **** Lone alimsindikiza Christer hadi shuleni huku akilalama alivyomfanyia haikuwa fair. Walimshusha Christer kwa miadi ya kuonana tena wiki mbili mbeleni na wao wakageuza kurudi mjini. Ukweli ni kwamba kilichomfanya Christer aghaili safari ya kwenda Bahiroad ni kwamba alihisi dhamira yake ikimsuta kwamba alikuwa bado akimpenda Bryan kuliko Lone hiyo ndiyo sababu iliyomfanya aghaili. Lone alipofika nyumbani kwao alihisi macho yake yakimuwasha na kutoa machozi pengine ni kwa ajili ya hali ya hewa ya vumbi la Dodoma lakini hakuwa na uhakika zaidi. "We Lone" shangazi yake aliita. "Naam shangazi" Lone aliitika. "Huko ndani unafanya nini sasa hivi?

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "PENZI MUBASHARA 47

Walipokuwa njiani kuelekea Bahiroad Lone na Christer, mmoja wao akatoa kauli iliyomshangaza mwenzie." at Dar es Salaam, Tanzania - 2045185688245577217

PENZI MUBASHARA 47 Walipokuwa njiani kuelekea Bahiroad Lone na Christer, mmoja wao akatoa kauli iliyomshangaza mwenzie. "Dereva simamisha gari" Aliongea Christer, Lone alishangazwa na kauli ile. "Kwani vipi Christer" Lone alihoji. Samahani Lone huko Bahiroad sitoweza kwenda kwenda" "Kwani vipi Christer?" Lone aliuliza kwa mshangao. "Kwani huko bahiroad tunaenda kufanya nini Lone" He swali gani tena hilo Christer?" "Hapana haiwezekani" Christer alijibu. "Hapana nini" nitachelewa kurudi shule lamda tupange siku nyingine" Lone hakuwa na lakufanya ilibidi amuamrishe dereva kwa shingo upande ageuze gari na amrudishe Christer shule. Nyumbani kwa akina Mercy, Mercy alikuwa mwenye majonzi tele mtimani pamoja na uchungu mwingi wa kuachwa pekee, Mercy aliona kama dunia imemgeukia kwani kilichokuwa chini ya jua kwake alikiona ni bure. Hata rafiki zake walipokuja walimboa tu. Faraja pekee alokuwa akihitaji katika maisha yake ni Bryan tu. Takribani kama wiki tatu sasa tangu Bryan aondoke kwenda shule, Mercy alikuwa yupo katika hali mbaya mno. Kwani siku zote yeye alikuwa ni mtu wa kulia kucha kutwa na kulala tu. Kuna muda Mercy alighafirika hata kula yote hiyo ni sababu ya mawazo juu ya Bryan kiukweli Mercy alitia huruma sana. Wazazi wake walipogundua binti yao yupo katika hali hiyo, Walifanya maamuzi ya kumtafutia sehemu yenye mchanganyiko wa watu tofauti ili kupelekea binti yao asije kuharibikiwa kisaikolojia. Hivyo walifanya hima katika hilo na kuamua Mercy akasomee mafunzo nursing huko Mvumi. Taratibu zilifanywa na hatimaye Mercy akaenda Mvumi. Japokuwa Mercy alikuwa huko na akakutana na watu wa aina tofauti tofauti lakini Mercy alijihisi kumpenda sana Bryan na alihisi kutomsahau kamwe. Ilikuwa haipiti saa kwa Mercy pasipokumkumbuka Bryan. Hali kadhalika kwa Bryan hali ilkuwa ni hiyo hiyo, hakuna saa linaloisha bila kumbukumbu za Mercy kupita ubongoni mwake, lamda akilala na hata hivyo alalapo, ndoto si chini ya ishirini katika usiku mmoja ziingiazo zinazomhusu Mercy. Ama kwa hakika watu hawa walipendana sana japokuwa mapenzi yao yalikuwa na utofauti.

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "PENZI MUBASHARA 46

Ndugu zake walimchangia fedha kwa ajili ya nauli na zilipotimia Lone akasafiri kutoka Arusha kuja Da" at Dar es Salaam, Tanzania - 2044408944232064349

PENZI MUBASHARA 46 Ndugu zake walimchangia fedha kwa ajili ya nauli na zilipotimia Lone akasafiri kutoka Arusha kuja Dar es Salaam. Mr. Enock alifurahi sana kukutana na mwanae na mwanae kadhalika. Lakini shughuli ilikuwa kwa mama"ke mdogo Lone. Damu zao zilikuwa tofauti hazikupatana hata nukta. Kwa muda wa wiki mbili tu Lone alishachoshwa na visa vya pale kwao. Alishatukanwa sana, alishanyanyaswa sana, alishasingiziwa mambo kibao. Lakini hayo yote alipomwambia baba yake, wala hakuyatilia uzito wowote yeye jibu alilotoa ni kwamba huyo ndiyo mama yako na hivyo ndivyo jinsi alivyo kwa hiyo yakupasa umzoee. Majibu hayo yalimnyong'onyeza Lone mpaka ikafika hatua akawa haipendi nyumba ile pamoja na waliomo humo japokuwa alikuwa na kila kitu ndani na hapo ndipo akawaza kutoroka kwenda Dodoma, kwa sababu aliwahi kusikia tetesi kwamba kuna shangazi yake yupo Dodoma; Lakini kabla hajaondoka alimuachia ujumbe Baba yake kwamba yeye ameondoka nyumbani na amekwenda Dodoma na hataki mtu yeyote amfuate kwani amechoshwa na maisha ya pale nyumbani kwake. Na ilimuuma roho sana kwa sababu hakuwahi kufikiria kama kuna baba wa aina ile, tabia yake haieleweki wala hajali utu wa mtu licha ya mtu baki hata mwanae wa kumzaa alishindwa kuelewa yule ni baba wa aina gani. Lone alipiga safari hadi Dodoma na kuanza kazi ya kumuulizia shangazi yake kwa bahati nzuri alimpata alikuwa akiishi bahiroad Kiuwezo shangazi yake huyo alijaliwa nyumba kubwa yenye kila kitu ndani na gari dogo moja kwa ajili ya kutembelea (yote hayo aliyafanya kwa juhudi zake binafsi) hakuwa na mume wala bwana. Lone alipofika alipokelewa vizuri na shangazi yake huyo. Baada ya salamu na utambulisho. Lone alieleza mkasa mzima toka alipokuwa Arusha, Dar es Salaam mpaka wakati huo yupo Dodoma "Hilo ndio tatizo la kaka'ngu sijui ameshachanganjikiwa na maisha? Maana hashauriki wala haonyiki, dharau tu zimemjaa sijui anafikiri hiyo mimali atakufa nayo" Aliongea kwa uchungu shangazi yake Lone. "Mwanangu Lone" "Naam shangazi" "Usiwaze sana hayo yote ni mapito tu ya maisha wewe kaa hapa kuwa huru nitaishi na wewe kama mwanangu" "Asante sana shangazi" Huo ndio ukawa mwanzo wa Lone kukaa kwa shangazi yake.

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "PENZI MUBASHARA 45

Kwa upande wa Esnaty baada ya masiku tele kupita akaanza kujihisi ni mjamzito na alipokwenda hospita" at Dar es Salaam, Tanzania - 2044407200123153183

PENZI MUBASHARA 45 Kwa upande wa Esnaty baada ya masiku tele kupita akaanza kujihisi ni mjamzito na alipokwenda hospitali kupima kweli alikutwa ni mjamzito. Siku, miezi ikazidi kukata na mara siku za kujifungua zikakaribia. Ni siku hiyo Esnatry alipougua uchungu nakukimbizwa Hospital na kufikishiwa wodi ya wazazi. Katika vipimo vya daktari vilionyesha ya kwamba mtoto aliye tumboni ni mkubwa na hawezi kupita kwa njia ya kawaida kwani mlango wa uzazi wa Esnaty ni mdogo na hata wangejaribu kumzalisha kwa njia yabomba isingewezekana kwani wangemharibu mtoto na angeweza kuwa taahira au mgonjwa wa kifafa. Hivyo njia mbadala waliyoiona madaktari ni kwenda kumfanyia Operation. Operation ilifanyika na hatma ya yote mtoto alitoka salama ambaye ndiye Lone na kwa bahati mbaya Esnaty alipoteza maisha.  Hivyo Lone hakuwahi kumuona mama yake alilelewa na bibi yake pamoja na watu baki tokea udogo wake. Maisha waliyokuwa wanaishi katika Mji wa Arusha hayakuwa ya hali ya juu wala ya chini kabisa isipokuwa yalikuwa standard level. Maisha yalizidi kwenda na umri wa Lone ulizidi kuongezeka alianza shule ya msingi na hata Sekondari. Alipomaliza kidato cha nne matokeo hayakuwa mazuri na ndugu zake uwezo wa kumsomesha shule za private hawakuwa nao. Siku moja usiku Lone alikuwa amepumzika chumbani kwake akaanza kukumbuka background ya maisha yake. Hakuelewa imekuwaje mpaka aanze kufikiria mambo yalopita katika maisha yake. Alijaribu kuImagine mama yake alifananaje lakini katu hakupata picha. Alijaribu kumkumbuka baba yake lakini wapi tena hakuwa hata na idea yake. Sio siri Lone aliumia sana na hata machozi yakamtoka na mwisho akapata wazo kuwa labda ajaribu kumtafuta kupitia vyombo vya habari kwani ilisadikika kwamba bado yuko hai.Siku zote Lone alichokuwa akikiwaza ndicho alichokuwa akikifanya. Hivyo alisambaza matangazo magazetini na hata redioni na kisha yeye akatulia kusubiri matokeo ya matangazo yake. Kwa bahati nzuri Lone alifanikiwa kumpata baba yake kwa kujulishwa kwa kupitia vyombo vya habari kwamba baba yake yupo Dar es Salaam. Lone alifurahi sana kwa adhma hiyo kufanikiwa na alifurahi zaidi pale alipogundua kwamba baba yake aliishi Dar es Salaam

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "PENZI MUBASHARA 44

Waliachana na Bryan akamtazama kwa aibu mama aliyekuwa kaegemea taksi akiwatazama na kumpungia mkono" at Dar es Salaam, Tanzania - 2042990050942509547

PENZI MUBASHARA 44 Waliachana na Bryan akamtazama kwa aibu mama aliyekuwa kaegemea taksi akiwatazama na kumpungia mkono wa mwisho mwisho. Bryan alitoka mbio kuelekea basi ambalo lilishaanza kuondoka na kuingia ndani. "Mr, naona ulishachizika na mtoto, ukasahau kabisa kama unasafari". Konda alimtania Bryan, Bryan hakujibu zaidi ya kucheka tu. Alienda mpaka kwenye seat yake ya dirishani na kisha akaketi. Basi lilizidi kujongea huku nje mama Mercy alizidi kumpungia Bryan mkono pamoja na Mercy aliyekuwa kakiuma kidole chake cha shahada cha mkono wa kushoto huku mkono wa kulia ukimpungia Bryan kwa taratibu mpaka basi lilipoondoka kituoni hapo. Baada tu ya basi kutoweka Mercy aliangua kilio kilichowashtua hata watu wengine waliokuwako kituoni hapo. Mama Mercy alimkumbatia mwanaye kwa nguvu na kumtuliza na kisha wakaingia ndani ya taksi na kurudi nyumbani. Lone alikuwa ni mtoto wa Mr Enock Mwansasu (Baba yake Bryan) Isipokuwa yeye Lone alizaliwa na mama tofauti na mama yake Bryan. Mimba ya Lone ilitungwa kipindi Mr. Enock alipokuwa Chuo Kikuu mwaka wa kwanza, kipindi hicho alipokuwa ameenda Sanawari Arusha pamoja na wanafunzi wenzake kufanya project. Ndipo siku moja alipokutana na Esnaty msichana mrembo ndipo Mr Enock alipomuelezea hisia zake naye Esnaty bila ajizi alimridhia na baada ya maridhiano ikawa kweli wakamake Love. Kiukweli Mr. Enock hakumpenda Esnaty ile deepest zaidi isipokuwa alichokihitaji kutoka kwa Esnaty ni short time Love na baada ya Mr Enock ku make love na Esnaty alimbwaga na kuendelea na shughuli zake zilizomleta Arusha mpaka kurudi tena College. Hakuwahi kuonana tena na Esnaty hata alipoondoka na hakuna hata mmoja kati ya wao aliyekuwa na contact na mwenzake. Mr. Enock hakumpenda na hakumpa nafasi Esnaty katika moyo wake kwa sababu alikuwa na mchumba huko Dodoma ambaye malengo yake ni kuja kuwa mke wake na mchumba huyo ndiye mama yake na Bryan. Hata hivyo Mr Enock alijutia sana tendo alilofanya na Esnaty kwa kujua alikuwa amemsaliti mchumba wake hata hivyo ilikuwa siri yake na alitubu moyoni mwake....

 image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "PENZI MUBASHARA 43

Walipofika katika kituo cha basi Mizigo ya Bryan ikashushwa katika basi linalokwenda Tabora. Mama Me" - 2042980644024709626
ReportShareDownload1165

PENZI MUBASHARA 43 Walipofika katika kituo cha basi Mizigo ya Bryan ikashushwa katika basi linalokwenda Tabora. Mama Mercy alimuaga Bryan kwa huzuni na kumtakia kheri katika masomo yake. Muda wote ambapo mama Mercy alikuwa akiagana na Bryan Mercy alikuwa kasimama nyuma ya taksi huku machozi yakimtiririka pasipo kukoma. Huzuni alokuwa nayo haikumithilika alitamani sana aondoke pamoja na Bryan lakini haikuwezekana alishindwa kupata picha ya maisha yake bila Bryan, alihisi hayatokuwa  maisha. Mercy akiwa katika hali hiyo mara honi ya basi analotakiwa apande Bryan ilipigwa. "We Mercy njoo umuage kaka yako haraka, basi linaondoka" mama Mercy aliongea bila kufahamu mwanaye yupo katika mood gani kwani wakati ule na alipomuangalia usoni alimuona akibubujikwa na machozi. "He we mwenzetu vipi?" Aliuliza mama Mercy. "Unaumwa?" Alizidi kudadisi "Mh mh?" "Umeibiwa?" "Mh mh?" "Sasa tukuelewe vipi? Alizidi kuhoji mama yake. "Mama Bryan, Bryan ananiacha mama peke yangu mama" Aliongea Mercy huku akilia kilio cha kwikwi "He, kwa hiyo hutaki aende shule abaki na wewe tu"mama Mercy aliuliza na Mercy hakujibu. "Mercy" aliita Bryan "Abe" aliitika kama anadeka hivi "Kwa heri Mercy , Aliongea Bryan kwa huzuni. Mercy hakujibu lolote isipokuwa alizidi kumuangalia Bryan kwa macho yenye mjao wa machozi. Umbali waliokuwa wamesimama kati ya Bryan na Mercy ni kama hatua nane hivi Bryan alitamani sana amkumbatie Mercy lakini alimuheshimu Mama yake Mercy. Bryan akampungia mkono wa kheri Mercy na kugeuka kuanza kuielekea basi. Kwa kasi ya ajabu Mercy alianza kukimbia kumuelekea Bryan alipo na alipomfikia alimkumbatia kwa nguvu zote pasipo kumuogopa mama yake. Kichwa cha Mercy kilikuwa kifuani kwa Bryan, huku akikilowesha kifua cha Bryan kwa machozi ya huzuni. "Bryan naomba usinitupe, popote uwapo naomba usinisahau" Aliongea Mercy kwa masikitiko. "Siwezi kukusahau Mercy kwani wewe ndio mhimili wangu" Aliongea Bryan kwa sauti ya chini "Nakupenda zaidi ya sana na nakutakia maisha mema" Naye Bryan alimaliza. Waliachana na Bryan akamtazama kwa aibu mama aliyekuwa kaegemea taksi akiwatazama na kumpungia mkono wa mwisho mwisho.

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "PENZI MUBASHARA 42 "Unajua Lone kunamtu nakufananisha naye yaani hivyo ulivyo naye pia yuko hivyo hivyo ndio maana nakua" at The City of Kigamboni - 2042154859906910882

PENZI MUBASHARA 42 "Unajua Lone kunamtu nakufananisha naye yaani hivyo ulivyo naye pia yuko hivyo hivyo ndio maana nakuangalia sana". "Anaitwa nani huyo mtu?" Alizidi kuhoji Lone. "Kuna kaka flani anaitwa Bryan yaani mnafanana sana ama kweli nimeamini duniani wawili wawili" "Lo aisee" Lone aliishia kuguna na kuyapuuza kwani hayo yalikuwa hayamuhusu sana na zaidi hayakuwa na faida kwake hivyo akayaacha kama yalivyo. "Enhe" Christer nafikiri huu ni muda muafaka wa kuangalia kilichotuleta sasa nakusikiliza" Aliongea Lone. "Unajua Lone katika maisha ya binadamu huwa anafanya au anatafuta kitu ambacho kitamfanya afarijike na ajisikie kujazika kama sio kukamilika alimradi ajisikie furaha". Aliongea Christer. "Yaani unamaanisha kwamba " Alidakiza Lone. Kabla ya kuendelea Christer alinyamaza kwa muda na kumtafiti lone machoni ataupokea vipi ujumbe anaotaka kumwambia Lone. "Nakusikiliza", aliongea lone. "Lone samahani kama nitakuwa nimeenda wrong na kile nitakachokwenda kukieleza kwako, lakini kiukweli mimi nafanya kama moyo unavyonituma" "Enhe endelea" aliongeza Lone. "I love you Lone in a million reason" aliongea Christer huku sura yake ikiwa imevaa huzuni Fulani hivi. "Woooow so thanks u'r ma' sweet sex lady" Aliongea Lone na kumkumbatia Christer huku usoni mwake kukiwa na tabasamu la butwaa. "I'll be your light shining bright "Aliongeza Lone. Baada ya hicho kikao cha dharula kwisha wote walinyanyuka na kwendah kituo cha taxi. "Eh bwana suka tufikishe bahi road" Lone alimwambia dereva. "Okey buku mbili" "Haina shida" alikubali Lone. Ilikuwa ni majonzi na simanzi mtimani mwa Mercy kwani alijua siku si nyingi Bryan ataondoka kwenda Tabora alipopangiwa kwenda kusoma masomo yake ya Adivance na kwa upande wa Bryan ni hivyo hivyo kwani alishindwa kuimagine maisha yake bila Mercy. "Mercy usihuzunike sana kwani safari sio kifo naenda masomoni tu halafu nitarudi" Bryan alimfariji Mercy. "Itanichukua muda mrefu sana Bryan mpaka nije kuizoea khali ya ukiwa" Aliongea Mercy huku machozi yakimlengalenga. Alitamka Bryan alikuwa ndani ya taxi akielekea stendi kuu ya mkoa akisindikizwa na Mercy pamoja na mama Mercy.