Browse images and videos on Instagram. Find out Most Popular Hashtags and Users.Picgra
  1. Homepage
  2. @storynzuriiplanet
Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) Instagram Profile Photo storynzuriiplanet
Fullname

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹

Bio 🔵East African Artist Host - Rorya Tv 🔥Mr Romantic TANZANIANBOY🇹🇿 Check ON @roryatv SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL 👇

Profile Url

Share
Statistics for "Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet)"
Suggested users for Instagram Profile "Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet)"
Chibu  Evara....👮‍♂️ (@diamondplatnumz) Instagram Profile Photodiamondplatnumz

Chibu Evara....👮‍♂️

Juma_jux🇹🇿 (@juma_jux) Instagram Profile Photojuma_jux

Juma_jux🇹🇿

Wema Sepetu (@wemasepetu) Instagram Profile Photowemasepetu

Wema Sepetu

Irene Uwoya (@ireneuwoya8) Instagram Profile Photoireneuwoya8

Irene Uwoya

HamisaMobetto (@hamisamobetto) Instagram Profile Photohamisamobetto

HamisaMobetto

jacqueline wolper (@wolperstylish) Instagram Profile Photowolperstylish

jacqueline wolper

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) Instagram photos and videos

List of Instagram medias taken by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet)

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE) 87 ‘youre not a crime but love is a crime’
(wewe sio muhalifu mapenzi ndio mahal" at Dar Es Salam, Dar Es Salaam, Tanzania - 1931380071677070869

STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE) 87 ‘youre not a crime but love is a crime’ (wewe sio muhalifu mapenzi ndio mahalifu) nilimwambia. Hivyo ndivyo ilivyokua kwani hali ya Nairath ilizidi kua mbaya siku hadi siku yani kila siku ikawa ni afadhali ya jana kitu kilichofanya nikae pale nchini Oman kwa muda wa miezi mitatu huku nikisaidiana na wazazi wake pamoja na yule dereva tax kumuuguza Nairath mpaka siku alipokuja kufariki dunia tarehe 26 mwezi wa 9 siku ya jumatano ambayo kamwe sitakuja kuisahau katika maisha yangu. na baada ya kifo chake niliendelea kukaa pale Oman mpaka arobaini yake ilipopita ambapo kwa shingo upande wazazi wake walikubali kunikabidhi wale watoto wangu ili nirudi nao nchini Tanzania huku wakiomba niwalee na kuwatunza katika maadili mema yampendezayo Mungu. ‘asanteni sana kwa wema wenu nitawalea watoto hawa katika maadili mema’ niliwashukuru huku nikiwaaidi kusaidiana na yule mamdogo wake na Nairath aliyeko masaki katika kuwalea hao watoto wangu. Wao pia walinishukuru sana, wakanitakia kila la heri halafu wakanizawadia na albamu kubwa mbili zilizojaa picha za marehemu Nairath kwa ajili ya kumbukumbu na mwisho tukaagana kwa huzuni kubwa huku wakiniomba isiwe mwisho kwenda tena Oman kuwasalimu na kuwapeleka wajukuu zao kuwasalimia. Na baada ya kuagana nao niliondoka na wale watoto wangu pamoja na yule dereva tax ambaye mpaka wakati huo alikua amekua kama ndugu mpaka Fahud sehemu yalipokuwepo makaburi ambapo baada ya kufika sote tulikwenda moja kwa moja mpaka mahali lilipokuwepo kaburi la Nairath ambalo kwa mara ya mwisho nililiwekea maua pamoja na kumsalia Nairath dua langu la mwisho. ‘kwa heri Nairath kamwe sitakusahau nahaidi nitawalea watoto wetu kama tulivyokua tumejipangia hapo awali katika zile nyakati zetu za furaha pale St.Anna’ nilisema huku nikipiga hatua zangu kuelekea garini na kuianza ile safari yetu ya kurudi hotelini pale Gulf of Oman. Tulifika salama mpaka pale hotelini Gulf of Oman sehemu nilipoagana na yule rafiki yangu dereva tax ambaye alihaidi kunitafuta pindi atakapo rejea nyumbani nchini Tanzania. ‘kila la heri sitokusahau’ ‘mimi pia sitokusahau kila la heri’ tuliagana.

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE) 86  lakini cha ajabu Nairath hakunijibu kitu sababu ya kushindwa kuongea bali al" at Stesheni, Dar-Es-Salaam, Tanzania - 1931370247853708789

STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE) 86 lakini cha ajabu Nairath hakunijibu kitu sababu ya kushindwa kuongea bali aliishia tu kuniangalia mimi pamoja na wale watoto wetu niliokua nimewabeba. sikuweza kabisa kuyazuia machozi yasinitoke baada tu ya kumuona Nairath kiukweli nililia sana sikuataka kuamini kama niliyemuona hapo ndiye yule Nairath niliyeonana nae kule St.Anna university muda mrefu uliopita maana Nairath huyu niliyemuona hospitalini hapo alikua amekonda sana bila huruma vipele viliushambulia mwili wake na kuuharibu sana uzuri wa ile sura yake kwani yale macho yake makubwa meupe ya duara yalionekana kuingia ndani ya sura yake huku zile pua zake nyembamba zikionekana kukonda sana na kubaki mifupa mitupu wakati ile midomo yake iliyokua imezawadiwa lips laini ilionekana kujaa vidonda na kukauka kabisa huku zile nywele zake nzuri nyeusi alizokua akipenda kuzilaza kwa nyumba zikionekana kunyonyoka sana na kua kama kuku aliyenyonyolewa kwenye maji ya moto. Sote tulilia sana hasa yule dereva tax alionekana kulia sana huku akimuomba Nairath msamaha kwa sababu ya kumsababishia mateso yote hayo kwa kumuongezea ile damu yake yenye maambukizi. ‘nisamehe sana binti sikukusudia kabisa kukufanyia hivi’ yule dereva tax alimwambia Nairath huku akilia na kumsimulia kisa kizima jinsi kilivyokua siku ile ambayo Nairath alipata ajali. Maneno yalionekana kumuumiza sana Nairath ambaye naye alianza kulia huku akionekana kuilazimisha ile midomo yake iliyokua imekauka na kujaa vidonda iseme chochote. ‘u.s.i.ja.l.i ni.me.ku.s.amehe.. i.li.k.u.a ni .kwa..a.j.i.li .yangu’ Nairath alimwambia kwa shida kwa sababu ya maumivu ya vile vidonda vilivyokua vimeushambulia mdomo wake bila huruma na kisha baada ya kumwambia yule dereva tax Nairath aliinita kwa shida tena. ‘Javier na.ku.pe.nda s.an.a, na.o.mba .u.nisa.me.he kabla s.ijafa’ Nairath alinambia. ‘nikusamehe kwa lipi wakati mimi ndiye niliyekukosea tafadhali naomba usiseme hivyo wewe haufi Nairath’ nilimwambia. ‘Javier ni.liku.ku.bali a.ngali ,nili.jua .kua nimea.th.i.ri.ka ni.kwa.sababu n.ili.ku.a na.kup.enda .sana..ndi.o. maana nilishind.w.a ku.ku.ambia. ukweli.’ aliniambia.

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE) 85 ‘hakustahili kufa sababu alikua bado binti mdogo sana’ yule dereva tax alisem" at Stesheni, Dar-Es-Salaam, Tanzania - 1931323526503389293

STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE) 85 ‘hakustahili kufa sababu alikua bado binti mdogo sana’ yule dereva tax alisema. ‘tutauamini vipi kama kweli haukukusudia?.’ Mzee Fa-thiya alimuuliza ‘sikukusudia kabisa ndio maana baada ya tukio hilo nilijiwajibisha mimi mwenyewe kwa kuacha kazi na kua dereva tax huku nikiamini siku moja katika mizunguko yangu nitaweza kuonana na binti huyo ili niweze kumuomba msamaha juu ya kile niliyomfanyia lakini nilizunguka karibu miji yote ya hapa Oman pasipo kumuona ma mdio maana nimeshindwa kujizuia kujisema hapa ili miweze kusamehewa na kuitubu dhambi hii iliyonitesa na kunitafuna kwa muda mrefu sana’ alisema. Sote hatukumjibu chochote bali tuliishia kumuangalia kwa macho yenye hasira na huzuni nyingi hakuna hata mmoja kati yetu aliyetambua thamani ya ule wema wake alioutenda wala uzito wa yale machozi yake yaliyokua yakimdondoka na kukisindikiza kile kilio chake kikubwa cha uchungu kwani wote tuliishia kumhukumu ingawa kiukweli alikua ametenda wema mkubwa ulioyasogeza maisha ya Nairath kufikia mpaka muda huo aliokua amelazwa pale hospitalini Good health. ‘haijalishi umetenda wema kiasi gani kamwe hatutokusamehe mpaka pale binti yetu atakapo kusamehe yeye mwenyewe ndipo nasi tutakusamehe’ mzee Fa-thiya alisema. Na baada ya maongezi hayo mazito yenye kuumiza sana safari ya kuelekea hospitalini Good health kumuona Nairath ilianza huku ile kesi yangu pamoja na makosa yangu yote niliyotenda yakionekana kuamia juu ya yule dereva tax. haikua safari ndefu sana kwani baada ya mwendo wa karibu dakika 10 tulifanikiwa kufika salama mpaka pale hospitalini Good health na kisha tukaanza kupiga hatua huku nikiwa nimewabeba watoto wangu kuelekea sehemu ilipokuwepo wodi aliyokua amelazwa Nairath ambapo baada ya mwendo wa kama dakika 2 na nusu hivi tuliifikia wodi hiyo. ‘Nairaaaaaaaaaath!!!! nimekuja hapa kwa ajili yako’ nilisema mara tu baada ya kuingia wodini na kumuona Nairath akiwa amelala kisha nikamkimbilia na kumkumbatia nusura ya kuwaangusha wale watoto wetu. lakini cha ajabu Nairath hakunijibu kitu sababu ya kushindwa kuongea bali aliishia tu kuniangalia mimi pamoja na wale watoto wetu niliokua nimewabeba.

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE)84

Mimi ndiye niliyemuongezea binti yenu damu yenye maambukizi…. Ilikua ni siku " at Stesheni, Dar-Es-Salaam, Tanzania - 1931320162495466688

STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE)84 Mimi ndiye niliyemuongezea binti yenu damu yenye maambukizi…. Ilikua ni siku ya jumatatu tarehe 23 mwezi wa 10 mwaka 2006 siku nilipokua daktari wa zamu katika hospitali ya Wadi Muqshin ambapo majira ya saa 2 na nusu usiku binti mmoja mwenye umri wa kati ya miaka 19-20 aliletwa akiwa amezirai huku akionekana kupoteza damu nyingi sana kwa sababu ya yale majeraha aliyokua nayo ambayo yalitokana na ajali mbaya ya gari baada ya kumpokea mimi pamoja na timu yangu tulimpeleka mpaka katika chumba cha upasuaji kwa ajili ya kumsafisha yale majeraha pamoja na kuyashona.’ yule dereva tax alisema. Na baada ya kumfikisha katika chumba cha upasuaji kitu cha kwanza ilikua ni lazima tumuongezee damu na hapo ndipo matatizo yalipoanzia maana damu zote za group 0 zilikua zimeisha katika bank ya hospitali hiyo kitu kilichofanya mimi pamoja na wale madaktari wenzangu tupime damu zetu na ndipo damu yangu ikaendana na damu ya binti yenu lakini nilisita kabisa kumuongezea damu yangu maana nilijua wazi kua nilikua nimeathirika. ‘hebu muongeze damu tusipofanya hivyo ni lazima atakufa’ madaktari wenzangu waliniambia. ‘najua kua atakufa lakini mimi ni muathirika’ niliwajibu. ‘wewe ni daktari lazima ujue thamani ya uhai wa mgonjwa wako hebu muongezee tu maana inaweza kuusogeza uhai wake hata miaka 5 mbele huoni ni afadhali kuliko akifa hapa’ waliniambia. Yale maneno ya madaktari wenzangu yalifanya nimtazame kwa huruma yule binti aliyekua ameletwa pale hospitalini na wasamaria wema akiwa amezirai kitu kilichopelekea kufanya yale maamuzi magumu ya kutoa damu yangu yenye maambukizi na kumuongezea ili kuyaokoa maisha yake yaliyoonekana kuelekea ukiongoni na hapo ndipo nilipoamua kutoa damu yangu yenye maambukizi na kumuongezea’ yule dereva tax aliyasema yote hayo huku akilia kama mtoto mdogo mbele ya wazazi wake na Nairath angali akiwa bado amepiga magoti. ‘si bora ungeacha binti yetu afe kuliko anavyoteseka hivi sasa’ mama Nairath alimwambia huku na yeye akilia kwa sababu ya ule upendo na uchungu wa kimama. ‘hakustahili kufa sababu alikua bado binti mdogo

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "HAPPY INDEPENDENCE DAY....57 YEARS .... 9.12.1961 -- 9.12.2018

#SUPPORTEDBYRORYATV 
#TANZANIANBOY 🇹🇿🇹🇿" at Dar es Salaam, Tanzania - 1930403782669500827

HAPPY INDEPENDENCE DAY....57 YEARS .... 9.12.1961 -- 9.12.2018 🇹🇿🇹🇿

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE ) 83

harufu ya kifo ilianza kusikika puani mwangu huku kwa mbali nikaanza kuiona" at Dar es Salaam, Tanzania - 1930400249337602024

STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE ) 83 harufu ya kifo ilianza kusikika puani mwangu huku kwa mbali nikaanza kuiona sura ya Grace ambaye bila shaka nae alikua ameathirika kwa sababu ya kushiriki nae tendo la ndoa nilijikuta nikitamani sana kumchukia Nairath kwa sababu ya aliyoyafanya kwangu lakini nilishindwa kwa sababu kiukweli nilikua nampenda sana. nilijuta sana kwanini nilimkataa Grace pia nikajilaumu kwanini sikwendwa kupima pindi Nairath alipozikubali hisia zangu na kunishawishi tufanye mapenzi tena bila kinga, ‘wewe ni muuaji, umempa ukimwi Grace kama haitoshi umemtoroka’ nafsi yangu ilianza kunisuta huku maneno hayo yakisikika kwa nguvu sana katika masikio yangu yote mawili kitu kilichofanya nione kama Israel mtoa roho alikua akikatiza mbele yangu. niliwatazama sana wale watoto wangu nikalia kwa sauti kuu ya uchungu huku nikimuomba Mungu awaepushe na yale maambukizi kwa sababu nilijua kua inawezekana watoto wasiambukizwe lakini kama tu mama atawahi hospitali na kupewa chanjo na tiba zote. ‘Najua nitakufa!! Nisameheni sana wanangu sitaki kuwaacha muishi bila baba’ nilizidi kulia huku nikiongea kwa kuchanganyikiwa na ghafla nikamuona yule rafiki yangu dereva tax akianguka chini na kupiga magoti kisha akaanza kulia. ‘Nisameheni sana ndugu zangu mimi ndiye ni..l..i..y.e.m.u..onge..ze..a’ alisema kwa kujiuma uma uma tena kwa kigugumizi na kufanya kila mtu amuangalie kwa macho ya hasira. ….itaendelea….

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE ) 82  baada ya kuwashukuru niliwaomba ruhusa ya kwenda kumuona binti yao kama uli" at Dar es Salaam, Tanzania - 1930392714312409419

STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE ) 82 baada ya kuwashukuru niliwaomba ruhusa ya kwenda kumuona binti yao kama ulivyokua ule utaratibu wa pale hospitalini Good health kua ni lazima upate ruhusa kutoka kwa ndugu wa karibu wa mgonjwa ndipo uweze kumuona lakini cha ajabu walinikatalia. nilishangazwa sana na majibu yao ya kukataa mimi nisiende kumuona Nairath kusema kweli wazazi wake na Nairath walinishangaza sana kwani pamoja na kuwabembeleza sana tena kwa machozi bado walitia ugumu kunielewa, niliumia sana kwani licha ya kuwaambia ukweli wote na kuthibitisha wazi kua nina mpenda sana binti yao bado hawakunielewa hata kidogo na hawakutaka kusikia kabisa hiyo habari ya kuongozana nao hospitali. ‘kwanini hamtaki kuniruhusu’ niliwaliza kwa wasiwasi mwingi. ‘nadhani inatosha kuwaona watoto wako tafadhali muache binti yetu afe kwa amani’ mzee Fa-thiya alinijibu. Majibu yake yenye utata mwingi, yalifanya maswali mfululizo yasiyokua na majibu yaushambulie ufahamu wangu kwani nilibaki nimeduwaa huku nikishindwa cha kufanya. ‘kwanini afe? kwani hali yake ikoje na anasumbuliwa na nini’ niliuliza. ‘Javier, inaniuma sana huwezi kuamini kua Nairath ni muathirika wa virusi vya ukimwi’ mama yake na Nairath aliniambia huku akilia kwa huzuni. ‘whaaaaat!!! Nairath ni muathirika?’ niliuliza kwa mshangao. ‘ndio ni muathirika tena wa muda mrefu sana’ aliniambia huku akizidi kulia. ‘mama hebu niweke wazi mbona sikuelewi’ nilimuuliza tena kwa kutahamaki. ‘najua utaumia sana lakini hatuwezi kuubadilisha ukweli Nairath ni muathirika toka mwaka 2006 alipokua na umri wa miaka 19 alipata ajari mbaya sana ya gari na ndipo tulipomkimbiza hospitali na katika haraka ya kuyaokoa maisha yake inasadikika aliongezewa damu yenye maambukizi kutoka kwa mtu asiyefahamika kwa sababu damu zote zilizokuwepo kwenye bank ya hospitali hiyo hazikuendana na group la damu ya Nairath’ mama yake aliniambia. Yale majibu hayakuishia kunihuzunisha tu bali yalinikatisha sana tamaa ya maisha nilijua wazi kua ni lazima nitakua nimeathirika nililia sana na kwa mara ya kwanza nikayaamini maneno ya wahenga kua si kila king’aacho ni dhahabu vingine ni adhabu.

Queen @hamisamobetto 😘😍🌹🇹🇿

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE) 81

MTUNZI: FREDRICK LIBENA 
wazazi wake na Nairath walinielewa lakini hawakua t" at JWTZ Military Base Lugalo - 1930271421692872679

STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE) 81 MTUNZI: FREDRICK LIBENA wazazi wake na Nairath walinielewa lakini hawakua tayari kunisamehe kabisa kwa sababu waliniona kama muuaji na mtu niliyeyaharibu sana maisha ya binti yao huyo na kufanya ashinwe kutimiza malengo yake aliyojiwekea. ‘sidhani kama tutakusamehe naamini hata Nairath pia hatoweza’ aliniambia. ‘haijalishi, ninachohitaji ni kumuona tena na kuwaona watoto wangu’ niliwajibu. Hakuna mtu aliyenisemesha wala kunijibu tena mara baada ya kuwaambia hayo maneno kwani ukimya ulitawala kwa dakika kadhaa na ghafla yule binti aliyetufungulia mlango hapo awali aliwanyanyua watoto wangu na kuwasogeza mpaka kwangu sehemu nilipokua nimekaa na yule rafiki yangu kwa mara nyingine nikawakumbatia na kuwabusu. watoto wangu walianza kulia baada tu ya mimi kuwashika na kuwakumbatika kiukweli kilio chao kiliniumiza sana kwa sababu sio kwamba walikua wakilia kwa ajili ya utoto wao bali walilia kwa sababu ya sura yangu kua ngeni machoni kwao na kutonifahamu mimi kitu kilichosababisha nafsi yangu izidi kuumia na kunisuta zaidi kwa kuwakosesha wale watoto mapenzi ya kibaba toka walipokua tumboni mwa Nairath hadi hapo walipofikia. Licha ya kulia kwao sikutaka kuwaacha bali niliwabembeleza huku nikizitazama sura zao za kitoto zilizokua za kupendeza sana kwa sababu ya ule uzuri wa rangi nyeupe waliyoichukua kwa Nairath huku yule mtoto wa kike akionekana sana kufanana na mama yangu mzazi kwa sababu ya kufanana sana na mimi wakati yule wa kiume akionekana kufanana sana na Nairath ambaye mpaka muda huo alikua hospitalini. ‘hongera kaka ni wazuri mno’ yule rafiki yangu aliniambia huku akiwatazama. ‘asante nashukuru sana’ nilimjibu. Niliwashukuru sana wazazi wake na Nairath kwanza kwa sababu ya kuulea ule ujauzito wangu aliokuja nao binti yao wakati alipoondoka Tanzania na kuniachia ile barua pili nliwashukuru kwa wema wa kuwalea wale watoto wangu ambao ilikua ni jukumu langu kuwalea wote wao pamoja na mama yao Nairath. na baada ya kuwashukuru niliwaomba ruhusa ya kwenda kumuona binti yao kama ulivyokua ule utaratibu wa pale hospitalini Good health kua ni lazima upate ruhusa kutoka kwa ndugu wa karibu wa mgonjwa

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "STORY: NISAMEHE GRACE ( FORGIVE ME GRACE) 80

mzee  Fa-thiya na mkewe walinigombeza sana hawakutaka kuniona kabisa mbele" at JWTZ Military Base Lugalo - 1930264265270686192

STORY: NISAMEHE GRACE ( FORGIVE ME GRACE) 80 mzee Fa-thiya na mkewe walinigombeza sana hawakutaka kuniona kabisa mbele ya macho yao wala ndani ya nyumba yao kwani walidiriki kunifukuza mimi pamoja na yule rafiki yangu dereva tax ambaye muda wote huo alikua amekaa kimya huku kile kitendo chao cha kuanza kuongea kiswahili kikionekana kunipa mwanya wa kujitetea. ‘naombeni mnipe nafasi ya kuwaelezea tafadhali’ niliwaomba huku nikilia. ‘unadhani tutakuelewa’ waliniuliza. ‘ndio nitasema kila kitu kuanzia mwanzo’ niliwajibu. Majibu hayo yalifanya wanipe nafasi ya kuwaeleza kila kitu na bila kuchelewa nilianza kusema kila kitu wazi pasipo kuficha hata neno moja kwa sababu nilijua wazi kua ni lazima Nairath alikwisha waambia kila kitu hapo awali. nilisema kila kitu wazi tokea siku nilipokutana na Grace pamoja na ule ukaribu wetu ambao ulikufa baada ya mimi kukutana tena na Nairath na kuanzisha mahusiano ya kimapenzi pale chuoni St.Anna sehemu yalipoanzia yale matatizo yote ambayo yalitokana na kuanza kuumwa kwa Grace. maneno yangu yalionekana kumgusa kila mtu huku kile kitendo cha kuzidi kuwaambia kuhusu ule ugonjwa wa Grace uliomfanya apoteze fahamu kwa mwezi mmoja kikionekana kumtoa machozi kila mtu aliyekuwepo pale sebleni si yule rafiki yangu, si wazazi wake na Nairath, si yule binti aliyetufungulia mlango wala si mimi kwani kila mtu alijikuta akilia huku sauti za vilio hivyo zikionekana kuongezeka kadri nilivyozidi kusimulia juu ya ile safari ya kwenda China kumtibia Grace na kukaa huko kwa zaidi ya miezi 6 na kidogo. ‘kwanini ulimsaliti binti yetu kwa kukaa huko China muda mrefu hivyo’ mzee Fa-thiya aliniuliza. ‘sikumsaliti na ndio maana nipo hapa’ Nilimjibu kwa uchungu mkubwa na nikaanza kuwaambia tena juu ya kile kitendo cha kinyama alichonifanyia mzee Sebastian baba yake na Grace cha kunitelekeza na binti yake na kutoroka na hati yangu ya kusafiria na kusababisha nikae huko nchini China kwa muda mrefu kiasi cha kuonekana kana kwamba nilikua nimemsaliti. wazazi wake na Nairath walinielewa lakini hawakua tayari kunisamehe kabisa kwa sababu waliniona kama muuaji na mtu niliyeyaharibu sana maisha ya binti yao huyo

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE) 79

MTUNZI: FREDRICK LIBENA JAVIER HERNANDEZ  binti mmoja aliyeonekana kufanana " at Dar es Salaam, Tanzania - 1929751815458718680

STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE) 79 MTUNZI: FREDRICK LIBENA JAVIER HERNANDEZ binti mmoja aliyeonekana kufanana sana na Nairath akaonekana kusimama mbele yetu ambapo baada ya kumueleza shida yetu alitukaribisha ndani ya nyumba hiyo kwa ukarimu mkubwa sana kutupeleka moja kwa moja mpaka sebuleni na kumkuta mama mmoja wa makomo ya kati ya umri wa miaka 40 hadi 55 akiwa anacheza na watoto wawili wazuri sana waliokua na ngozi nyeupe ya kuvutia na yenye kung’aa sana huku yule mtoto wa kike akionekana kufanana sana na mimi kitu kilichofanya nisihitaji hata akili ya memkwa kujua kua walikua ni watoto wangu Javier Hernandez pamoja na Grace Hernandez. Kitendo cha kuwaona wale watoto wangu kwa mara ya kwanza kilinifanya nishindwe kuizuia furaha yangu kubwa iliyonipata ghaflaa kwani bila hata kumsalimia yule mama tuliyemkuta pale sebuleni nilipaza sauti yangu kwa nguvu na kuwaita wale watoto majina yao Javier na Grace kwa kilio cha furaha huku nikiwasogelea kwenda kuwakumbatia. Javier and Grace Hernandez I love you so much my kids’ nilisema kwa furaha huku nikiwakimbilia wale watoto na kuwakumbatia pasipo hata kumsalimu yule mama niliyemkuta akicheza nao pale sebuleni kitu kilicho mshtua sana. ‘who are you?’(wewe ni nani) yule mama aliniuliza kwa mshangao. ‘Im a father of those two kids’(ni baba wa hao watoto wawili) nilimjibu. ‘you are javier Harnandez, the one who betray our daughter?’ (wewe ndiye Javier Hernandez, uliyemsaliti binti yetu) aliniuliza kwa sauti kubwa yenye kujaa ukali ndani yake huku akiwachukua wale watoto kutoka mikononi mwangu na kuwakalisha kitini kitendo kilichoniumiza sana na kuiharibu ile furaha kubwa niliyokua nayo. Sauti yake ya ukali ilimfanya baba yake na Nairath mzee Al-jabri Fa-thiya atoke chumbani mwake na kuja mpaka pale sebuleni tulipokua tumekaa ambapo alianza kuniuliza maswali mengi mazito huku akinigombeza kwa kwa ukali mwingi sababu ya yale yote niliyofanya juu ya binti yao mpaka kusababisha matatizo yote hayo kutokea. mzee Fa-thiya na mkewe walinigombeza sana hawakutaka kuniona kabisa mbele ya macho yao wala ndani ya nyumba yao kwani walidiriki kunifukuza mimi pamoja na yule rafiki yangu dereva tax

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE)78
MTUNZI: FREDRICK LIBENA JAVIER HERNANDEZ
Nilitoka pale mapokezi kwa huzuni na " at Dar es Salaam, Tanzania - 1929749229259337418

STORY: NISAMEHE GRACE(FORGIVE ME GRACE)78 MTUNZI: FREDRICK LIBENA JAVIER HERNANDEZ Nilitoka pale mapokezi kwa huzuni na uchungu mkubwa na kurudi mpaka kwa yule rafiki yangu dereva tax ambaye nilimkuta akiwa ananisubiri kama alivyoniahidi hapo awali. nilimuomba radhi kwa sababu ya kumchelewesha baada tu ya kumfikia kisha nikamueleza uhalisia wa ile hali kua ni lazima nisubiri hospitalini hapo kwa zaidi ya masaa matatu mpaka wazazi wake na Nairath watakapokuja kumuona binti yao ndipo waweze kunipa ruhusa ya mimi kuungana nao kwenda kumuona yule kipenzi changu. ‘Sikiliza mimi ni mwenyeji sana hapa Oman hebu nenda kawaombe location pamoja na namba ya nyumba ya wazazi wake ili tuwafuate huko kuliko tusubiri hapa maana hayo masaa matatu ni mengi sana’ yule rafiki yangu mpya dereva tax aliniambia. ‘Ooh ni wazo zuri sana, tena nimekumbuka kila kitu ninacho’ nilimjibu kwa furaha huku nikimkabidhi ile anuani niliyopewa na yule mamdogo wake na Nairath kule masaki siku chache zilizopita. Baada ya kumpa ile anuani aliisoma na kuniambia kua huo mtaa haukua mbali sana na kutoka pale hospitalini ni kama mwendo wa dakika 10 hadi 15 kwa gari napo inategemea na uwingi wa watumiaji wa barabara kwa siku hiyo kwani wakiwa wachache inaweza isizidi hata dakika 7 hadi 8. nilijikuta nikimshukuru sana yule dereva tax rafiki yangu mpya hasa kwa sababu ya kujitolea kwake kunisaidia kwani alipoisoma tu ile anuani tuliingia ndani ya lile gari lake na kuanza kuelekea sehemu walipokua wakiishi wazazi wake na Nairath huku nikimuomba Mungu njia nzima kua anisaidie wale wazazi wasije wakanigombeza kwa sababu ya yale yote niliyoyafanya hadi ku sababisha matatizo yote hayo. Tulifanikiwa kufika salama mpaka nyumbani kwa wazazi wake na Nairath kwa msaada mkubwa wa ile anuani. tulibisha hodi mbele ya mlango mkubwa wa nyumba hiyo iliyoonekana kuwa na uzuri wa aina yake na kuueleza wazi kabisa uwezo na utajiri waliokua nao bwana na bibi Fa-thiya wazazi wa Nairath. haikupita muda mlango ule ulikuja kufunguliwa na binti mmoja aliyeonekana kufanana sana na Nairath akaonekana kusimama mbele yetu ambapo baada ya kumueleza shida yetu alitukaribisha ndani ya nyumba hiyo kwa ukarimu mkubwa sana

Am husband material 🤣😂😃😄😅🌹🇹🇿

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "STORY: NISAMEHE GRACE (FORGIVE ME GRACE) 77

niliingia hadi ndani hospitalini na kwenda moja kwa moja mpaka sehemu ya ma" at Dar es Salaam, Tanzania - 1929093710622472688

STORY: NISAMEHE GRACE (FORGIVE ME GRACE) 77 niliingia hadi ndani hospitalini na kwenda moja kwa moja mpaka sehemu ya mapokezi na kukuta wadada wawili wakiwa wamevalia sare nyeupe. ‘Hii I’m Javier Hernandez, niliwasalimia wale wadada wawili mara baada ya kuwafikia na nikawakabidhi zile picha za Nairath kisha kwa kutumia lugha ya kingereza nikaanza kuwaambia kwa ufupi yale matatizo yote yaliyonikuta mimi pamoja na Nairath tokea siku ya kwanza tulipokutana pale chuoni St.Anna hadi wakati huo nilipokua pale hospitalini Good health. kiukweli yale matatizo yangu yalionekana kuwagusa sana na kufanya washindwe kujizuia kulengwa na machozi ya huzuni kitu kilichosababisha niamini kuwa warabu walikua ni wepesi sana wa kulia. kitendo cha wale wadada kuanza kudondokwa na machozi ya huzuni kilifanya nimalize zaidi ya dakika 2 pale mapokezi bila ya wao kunijibu wala kunisemesha neno lolote lakini ghafla wakiwa katika kulia kwao mmoja wao alianza ku type jina la Nairath Fa-thiya ndani ya ile kompyuta kubwa ya hapo mapokezi na ndani ya muda mchache majibu yote yaliyoendana na kufanana na ile searching aliyoifanya yalikuja na kufanya waanze kuniambia kila kitu juu ya Nairath kuanzia siku alipoenda pale hospitalini hadi wodi aliyolazwa pamoja na maendeleo yake ya kila siku. lakini licha ya wema wote huo pamoja na kuguswa kwao wale wadada walinikatalia kwenda kumuona Nairath wodini mpaka nitakapo ruhusiwa na ndugu wake wa karibu kama utaratibu wa hospitali hiyo ulivyokua unasema. Kitendo cha wale wadada wa mapokezi kunikatalia kwenda kuingia wodini kumuona Nairath na kushindwa kuambia ugonjwa uliokua ukimsumbua pamoja na maendeleo yake kilionekana kunitisha sana na kufanya niingiwe na wasiwasi mkubwa kua pengine huenda hali yake ikawa mbaya zaidi ndio maana walikua wakinificha. lakini sikua na jinsi zaidi ya kukubaliana na hali halisi kua ni lazima nisubirie ruhusa kutoka kwa ndugu zake wa karibu na Nairath ambao bila shaka walikua ni wazazi wake mama pamoja na baba yake. Nilitoka pale mapokezi kwa huzuni na uchungu mkubwa na kurudi mpaka kwa yule rafiki yangu dereva tax ambaye nilimkuta akiwa ananisubiri kama alivyoniahidi hapo awali.

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "STORY: NISAMEHE GRACE (FORGIVE ME GRACE) 76
MTUNZI: FREDRICK LIBENA JAVIER HERNANDEZ

Safari ya kuelekea hospitali ya Go" at Dar es Salaam, Tanzania - 1929091224297682781

STORY: NISAMEHE GRACE (FORGIVE ME GRACE) 76 MTUNZI: FREDRICK LIBENA JAVIER HERNANDEZ Safari ya kuelekea hospitali ya Good health ilianza huku ule uwingi wa watu waliokua wakikatiza na kupita barabarani ukimfanya yule dereva aliyekua na asili ya kiafrika aendeshe gari polepole sana na kwa umakini mkubwa kitu kilichofanya niitumie fursa hiyo kuutazama na kuufaidi uzuri wa jiji hilo la Musqat lilionekana kujengeka na kuzawadiwa wanawake warembo sana ambao walisababisha nishindwe kujizuia kuyatua macho yangu juu ya nyuso zao na kufaidi uzuri wa sura zao ambazo kwa asilimia kubwa zilikua zimesitiliwa na vazi la hijabu. ‘you are looking like a stranger here’(unaonekana kama mgeni hapa) yule dereva aliniuliza na kuukatisha ule ukimya uliokua umetawala ndani ya gari mara baada ya kugundua kua nilikua nikiutazama sana ule mji. ‘Yes I am stranger’(ndio mimi ni mgeni) nilimjibu. ‘Where do you come from?’(umetokea wapi) aliniuliza. ‘Im from Tanzania’(nimetokea Tanzania) nilimjibu. ‘Tanzaniaaa’ aliniuliza kwa mshangao. ‘Yes Tanzania’(ndio Tanzania) nilimjibu tena. ‘I am a Tanzanian too’(mimi pia ni mtanzania) yule dereva aliniambia. ‘Can you speak Swahili?’(unaweza kuongea kiswahili) nilimuuiza. ‘Yeah I can’ (ndio ninaweza) alinijibu ambapo baada ya kunijibu tulianza kuongea kiswahili na kupiga stori nyingi sana kana kwamba tulikua marafiki wa muda mrefu hadi tulipofika pale hospitalini Good health. tulitumia muda wa zaidi ya dakika 45 mpaka kufika pale hospitalini Good health ambapo baada kufika nilimlipa yule dereva hela yake lakini kwa uwingi wa wema na ukarimu wa watanzania alikataa kuzipokea na kusema kua amenisaidia kama ndugu yake na pia aka ahidi kunisubiri mpaka nitakapomaliza shida zangu pale hospitali ili aweze kunirudisha tena mpaka kule Musqat mjini. nilishuka garini na kumuacha yule dereva akinisubiri kama alivyoniahidi kisha kwa mara ya kwanza nikaanza kupiga hatua zangu kuingia ndani ya ile hospitali ya Good health iliyokua imejengwa kisasa na kwa ustadi mkubwa kiasi cha kufanya uzuri wake ushindwe kutofautiana sana na uzuri wa ile hospitali ya Guangzhou ya kule nchini China sehemu alipokua amelazwa Grace muda mrefu sana uliopita.

 image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "STORY: NISAMEHE GRACE (FORGIVE ME GRACE) 75

Baada ya malipo nikapiga hatua mpaka katika kile chumba nilichokabidhiwa am" - 1928905658322952562
ReportShareDownload495

STORY: NISAMEHE GRACE (FORGIVE ME GRACE) 75 Baada ya malipo nikapiga hatua mpaka katika kile chumba nilichokabidhiwa ambapo baada ya kukifikia niliingia na kufunga mlango kwa ndani kisha nikaenda kuoga ndani ya bafu lililokua ndani ya chumba hicho halafu baada ya kuoga nikaagiza chakula ambacho nilikila chote kwa sababu ya njaa iliyokua imeniuma na mara baada ya kula nilijitupa kitandani nikajilaza na kupumzika kwa sababu ya uwingi wa uchovu huku kesho yake asubuhi nikipanga nianze ile kazi yangu nzito iliyonipeleka huko ya kumtafuta Nairath wangu kipenzi pamoja na wale watoto wangu wawili Javier Hernandez pamoja na Grace.. Kile kitendo cha kushiba na kujitupa kitandani ndani ya ile hotel ya Gulf of Oman kilifanya nilale usingizi mzito sana kwa sababu ya ule uwingi wa uchovu niliokua nao ambao ulitokana na urefu wa ile safari yangu ya kutoka nchini Tanzania mpaka kufika nchini humo. kiukweli ulikua ni usingizi mzito sana kwani nakumbuka nilikuja kuamka majira ya saa 3 za asubuhi na kukuta tayari kukiwa kumekwisha pambazuka. baada tu ya kuamka nilienda moja kwa moja mpaka bafuni kuoga na kubadilisha nguo zangu kisha nikaagiza chai na mara baada ya kuinywa na kuimaliza nilichukua vile vielelezo vyote muhimu vya Nairath nilivyopewa na yule mamdogo wake kule masaki, ikiwemo namba ya yake ya simu, picha zake, pamoja na anuani yake na kisha nikaianza ile kazi yangu ya kumtafuta Nairath ambaye mpaka wakati huo alikua amelazwa katika hospitali ya Good health ambayo kutokana na maelezo ya yule mamdogo wake hospitali hiyo haikua mbali sana na nyumbani kwa wazazi wake na Nairath. ilikua ni majira ya saa 4 asubuhi muda nilio ianza ile kazi ya kumtafuta Nairath kwani baada tu ya kutoka mle hotelini Gulf of Oman nikiwa pamoja na vile vielelezo mkononi nilienda moja kwa moja mpaka sehemu vilipokuwepo vituo vya tax. ‘Hey can you rush me to Good health hospital?’ (unaweza kunikimbiza Good health hospitali) nilimuuliza dereva tax niliyemkuta kituoni. ‘Yea, why not’(ndio kwanini niseweze) alinijibu. ‘It cost how much’(inagharimu sh.ngapi) nilimuuliza. ‘50 dollars only’(dola 50 tu,sawa na tsh elfu 80) alinijibu. ‘Ok lets go’(sawa twende)

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "Hakika Dunia ni Mapito
Na Binadamu ni Wengi Duniani

Watu Wenye Utu ni Wachache

Undugu Sio Kufanana
Bali ni Kufaana

Ku" at Dar es Salaam, Tanzania - 1928878545486476737

Hakika Dunia ni Mapito Na Binadamu ni Wengi Duniani Watu Wenye Utu ni Wachache Undugu Sio Kufanana Bali ni Kufaana Kupata Sio Ujanja Kukosa Sio Ujinga Yote ni Majaaliwa Usijisifu Kwa Ulichonacho Wala Usimcheke na Kumdharau Asiyekuwa Nacho Binadamu Ameumbika Lakini Hajakamilika, Rehma, Ukarimu na Neema Za Allah Hazikatiki Huyo Umchekae na Kumdharau Ipo Siku Anaweza Kuwa Bora Mali na Watoto ni Pambo La Dunia Hakika Mja Bora ni Mwenye Taqwa Kinacho Mtambulisha Mtu Mwema Sio Jina Wala Sura Bali ni Moyo, Tabia Njema, Kauli Nzuri, Hekima, Busara na Ukarimu Wake Akutendae Wema na Haki Nawe Jitahidi Kumtendea Anaye Kukosea Msamehe na Umpende Hakuna Ajuaye Kiasi Cha Salio Ya Maisha Yake Siri Zote Ajuaye ni Allah Maisha ni Foleni Kila Siku Hakika Dunia ni Mapito Na Binadamu ni Wengi Duniani Watu Wenye Utu ni Wachache Undugu Sio Kufanana Bali ni Kufaana Kupata Sio Ujanja Kukosa Sio Ujinga Yote ni Majaaliwa Usijisifu Kwa Ulichonacho Wala Usimcheke na Kumdharau Asiyekuwa Nacho Binadamu Ameumbika Lakini Hajakamilika, Rehma, Ukarimu na Neema Za Allah Hazikatiki Huyo Umchekae na Kumdharau Ipo Siku Anaweza Kuwa Bora Mali na Watoto ni Pambo La Dunia Hakika Mja Bora ni Mwenye Taqwa Kinacho Mtambulisha Mtu Mwema Sio Jina Wala Sura Bali ni Moyo, Tabia Njema, Kauli Nzuri, Hekima, Busara na Ukarimu Wake Akutendae Wema na Haki Nawe Jitahidi Kumtendea Anaye Kukosea Msamehe na Umpende Hakuna Ajuaye Kiasi Cha Salio Ya Maisha Yake Siri Zote Ajuaye ni Allah Maisha ni Foleni Kila Siku Tunasonga Mbele Kila Siku Ipitayo Umri Hauongezeki Bali Unapungua Tunacho Takiwa ni Tuishi Kwa Ibada na Amali Njema, Imani, Upendo, Ukarimu, Amani, Uvumilivu na Kusameheana Allah Atujaalie Tuwe Miongoni Mwa Waja Wema Duniani na Akhera Aamiin Thumma Aamiin Yaa Rabbal Aalamiin 🌃

 image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "STORY: NISAMEHE GRACE (FORGIVE ME GRACE) 74

ilikua ni sauti ya yule mzungu wa kike muhudumu wa ndege hiyo ambapo mara b" - 1928418673749798415
ReportShareDownload266

STORY: NISAMEHE GRACE (FORGIVE ME GRACE) 74 ilikua ni sauti ya yule mzungu wa kike muhudumu wa ndege hiyo ambapo mara baada ya kuacha kusikika milio ya vibanio vya mikanda ilianza kusikika tena kutoka kwa wale abiria waliokua wameivua mikanda hiyo. ‘We hope that every one have already wear the belt, all the best and welcome all to Oman’ (tunatumaini kila mtu ameshafunga mkanda, kila la heri na karibuni wote Oman) sauti ile ilisema na kisha ikanyamaza tena. Ghafla! Mara tu baada ya ile sauti kunyamaza taa kubwa mbili za kijani ziliwaka katikati ya mlango wa kuingilia katika chumba cha marubani na baada ya zile taa kuwaka ndege iliinama na kuanza kuelekea chini kuashiria kuwa tulikua tumeanza kutua juu ya ardhi ya nchi ya Oman. Ilikua ni saa 11 kamili jioni kwa saa za nchini Oman wakati tulipo fanikiwa kutua salama ndani ya jiji la Musqat mji mkuu wa nchi hiyo ya Oman. Musqat lilikua ni jiji zuri sana kuliko hata jiji la Dar es salaam kiukweli Musqat ilionekana kupambika sana hasa uzuri,ubora na uimara wa barabara na majengo yake ulionekana kipamba sana Musqat ambayo majengo yake mengi hayakuonekana kutofautiana sana na yale yaliyopo kule visiwani Zanzibari sema tu yenyewe yalionekana kuwa mapya na imara zaidi huku uwingi wa majengo ya misikiti yaliyolizunguka jiji hilo yakifanya karibu kila mtu aliyekua akikatiza mbele ya macho yangu aonekane kuwa ndani ya kanzu ama hijabu huku idadi kubwa ya wakazi wa jiji hilo wakionekana kuwa wa arabu pamoja na machotara wao. Mara baada ya kutua jijini hapo nilibeba mizigo yangu na kuelekea sehemu vilipokuwepo vituo maalumu vya usafiri wa ndani ambapo mara baada ya kuvifikia nilichukua tax na kwenda mpaka sehemu ilipokuwepo hoteli ya Gulf of Oman ambayo nilielekezwa na mamdogo wake na Nairath pindi nilipoenda kule nyumbani kwake maeneo ya masaki. basi baada ya kufika pale hotelini nilimlipa yule hela yake yule dereva tax ambaye hakutofautiana sana na Osama kwa sababu ya uwingi wa ndevu zake kisha baada ya kumlipa niliingia ndani hotelini humo na kwenda mpaka mapokezi ambapo nilifanya malipo kwa kutumia dollar na baada ya malipo nikapiga hatua mpaka katika kile chumba nilichokabidhiwa Itaendelea